Trang Đầu Diễn đàn LAO ĐỘNG, VIỆC LÀM Thông tin tuyển dụng _10 cơ hội nghề nghiệp cực hot cho người học tiếng Nhật tại Việt Nam_

Chủ đề này bao gồm 2 phản hồi, có 3 voice, và đã được cập nhật lần cuối cùng cách đây khoảng  reed 3 tháng, 1 tuần trước.

Tarotaro
    Thành viên
    i$p: i$ 2 880
    Cấp bậc: Kohai 後輩

Hiện nay nhu cầu nhân lực biết tiếng Nhật của doanh nghiệp tại Việt Nam tăng nhanh mở ra nhiều cơ hội nghề nghiệp mới.

Bạn đã biết tận dụng cơ hội vàng này để tìm công việc phù hợp chưa?

Bạn có biết việc thành thạo tiếng Nhật sẽ giúp bạn tìm được công việc có thu nhập cao hơn 2.5 lần bình thường

Click ngay vào bài viết dưới đây không bỏ lỡ 10 cơ hội nghề nghiệp cực hot cho người học tiếng Nhật tại Việt Nam. Chúng mình còn tặng bạn thêm tài liệu về 7 website uy tín tìm việc làm tiếng Nhật miễn phí! Cùng phám phá bài viết này ngay thôi!

Link bài viết: https://goo.gl/jPu21k

ilovejapan
    Thành viên
    i$p: i$ 1 070
    Cấp bậc: Thành viên mới 新人

em thấy giờ học tiếng nhật 1 là đi du học 2 là đi xuất khẩu lao động thôi bác ơi :)

Tư vấn xuat khau lao dong nhat ban mới nhất năm 2018

reed
    Thành viên
    i$p: i$ 8 640
    Cấp bậc: Kohai 後輩

bạn nào bây giờ có trình độ tiếng nhật + chuyên môn nữa thì ngon , lương rất cao

tư vấn du hoc nhat banxuat khau lao dong. Cách thi tuyển đi xuất khẩu lao động nhật bản : 0466 866 770

Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.